Đèn đường năng lượng mặt trời 80W Blue Carbon BCT-OLF-80W
 07:46 24/11/2023        Lượt xem: 1401
Mô tả sản phẩm
Giới thiệu đèn đường năng lượng mặt trời 80W Blue Carbon BCT-OLF
Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời 80W Blue Carbon BCT-OLF mang trên mình vẻ ngoài cao cấp với hợp kim nhôm magie cùng những công nghệ tương lai của nhân loại. Đèn có công suất 80W và quang thông 6000Lm sẽ mang lại hiệu suất ánh sáng vượt trội, chân thực với chiều cao lắp đặt từ 8-10m.
Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời 80W Blue Carbon BCT-OLF 4 ưu điểm đáng giá
ƯU ĐIỂM NỔI BẬT CỦA SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật của Đèn đường năng lượng mặt trời 80W Blue Carbon BCT-OLF-80W
  • Model: BCT-OLF-80W
  • Tấm pin NLMT: 5V/80W (Mono)
  • Pin: 3.2V/100 (±5)Ah LiFePO4 battery
  • Nguồn sáng: 6000Lm Common 60W LED
  • Kích thước đèn: 1042*384*229 mm
  • Chế độ điều khiển: Sáng tự động khi trời tối hoặc điều khiển thông minh
  • Chiều cao lắp đặt: 8-10m
  • Khoảng cách lắp đặt: 35-45m
  • Lắp đặt: Đường phố, đường làng, nhà máy, trường học, công viên, ánh sáng trong sân,…
  • Chống nước - chống va đập: IP66-IK08
  • Bảo hành: 5 năm
HÌNH ẢNH LẮP ĐẶT THỰC TẾ
Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời 80W Blue Carbon BCT-OLF lắp đặt thực tế